An kiyasta masana'antar wasan kwaikwayo ta jima'i a halin yanzu a dala biliyan 29, kuma an yi hasashen za ta kai kusan dala biliyan 52 za su zo 2026. Kayan wasan jima'i suna ko'ina, kuma za a sami ƙari kawai. A halin yanzu, akwai ɗaruruwa, idan ba dubbai, na masana'anta. , kuma kowane kamfani yana ba da wani abu daban-daban, yana ba da abinci ga jinsi daban-daban, yanayin jima'i, sassan jiki, kinks, fetishes, da dai sauransu.Shi ya sa zai iya zama da wahala a yanke shawara kan abin wasan jima'i.Zaɓuɓɓukan ba su da iyaka, ba a ma maganar cewa wasu sun fi inganci ko tsada fiye da wasu.Sa'ar al'amarin shine, yawancin ana iya raba su zuwa nau'i-nau'i. Da zarar kun fahimci nau'in wasan wasan da kuke so, yana da sauƙin yanke shawara akan takamaiman abin wasan yara daga can.
mun rushe guda 9 daga cikin nau'ikan kayan wasan jima'i da suka fi yawa.Akwai ƙarin ƙwararrun kayan wasan ƙwal waɗanda basa cikin wannan jeri.
1. zoben zakara
Zoben zakara zobe ne da kuke sanyawa a cikin azzakarinku.Akwai nau'ikan zoben zakara iri-iri.Wasu suna da ƙarfi kuma an yi su da ƙarfe, yayin da wasu suna sassauƙa kuma an yi su da silicone.Da yawa suna rawar jiki wasu kuma suna da zoben zobba biyu: ɗaya don sanya shi bisa gindin azzakarinka, ɗayan kuma a kewayen ƙwayoyinka.Wannan babban zaɓi ne ga wanda ke fama da tabarbarewar mazakuta ko kuma da wahalar haƙar ma'adinan jini, maƙarƙashiya a kusa da azzakari na iya taimaka maka ka tsaya tsayin daka.
Komawa ga waɗancan zoben zakara masu girgiza: Yawancin zoben zakara kuma suna ba da kuzari yayin shiga ciki, wanda zai iya zama ƙari, Binciken 2017 da aka buga a mujallar Jima'i da Magungunan Aure ya gano cewa 18% kawai na mata na iya yin inzali daga shiga kai tsaye kadai;Sauran matan da ke cikin binciken suna buƙatar motsa jiki don inzali.Shi ya sa zoben zakara ba na ku ba ne kawai;zai iya zama ga abokin tarayya, ma.
2. Clitoral vibrator
Kalmar "vibrator" ta ƙunshi nau'ikan kayan wasan yara iri-iri.An ƙera wasu firgita don ƙara kuzari na waje (kamar sanannen Hitachi Magic Wand), yayin da wasu an lanƙwasa su musamman don kaiwa ga G-tabo.
Ciwon clitoris na waje—watau ƙaramin toho dake saman kololuwar leɓoɓi—yana cike da ƙarshen jijiya mai daɗi, kuma yana iya jin ban mamaki don riƙe vibrator akan ko kusa da wurin.
Clitoral vibrators suna da kyau don haɓaka jin daɗin abokin tarayya yayin jima'i.A lokacin jima'i, za su iya riƙe vibrator zuwa ga ƙwanƙolin su don ƙarin haɓakawa - kuma watakila mai dadi gauraye inzali.
3. G-spot vibrator
Abin wasan wasan kwaikwayo ne daidai da wannan motsin yatsa "zo nan" da wataƙila ka karanta game da (ko gwada kanka).G-spot vibrators suna lanƙwasa don buga G-spot kai tsaye, wuri mai daɗi a gaban bangon farji.(Saɓani da sanannen imani, G-tabo ba wani abu ne na almara mai wuyar ganowa ba, amma wani ɓangare na ɓangaren ciki na clitoris.)
Akwai babban bambanci a ji tsakanin inzali na G-spot da inzali, yawancin mutanen da ke da farji suna bayyana inzalin clitoral a matsayin babban karu, yayin da G-spot inzali ya fi a hankali, motsin jin daɗi.
4. Tsotsan ƙwanƙwasa
Clitoral tsotsa vibrator ne a cikin wadannan kwanaki, Yawanci, [a clit sucker] yana amfani da wani nau'i na pulsating iska kwarara tech, yayin da ji na amfani da clit-tsotsi vibrator ba za a iya cikakken mimitted da jiki, yana kama da idan za ka kasance. tsotsa (a hankali) akan ƙwanƙolin abokin tarayya.
5. Dildo
Dildo wani abin wasa ne mai sifar phallic mara girgiza wanda aka tsara don shiga.Wasu suna kama da ainihin azzakari, cikakke tare da sautunan fatar jikin mutum da jijiyoyi, yayin da wasu sun fi zama a bayyane.Za a iya yin Dildos daga abubuwa da yawa, ciki har da silicone, roba, da gilashi.Suna girma daga ƴan inci tsayi zuwa waɗanda sama da ƙafa.
6. Maganganun Prostate
Prostate massager abin wasa ne mai girgiza wanda ke hawa dubura don tada prostate.Ana iya tunanin wannan a matsayin namiji daidai da G-spot stimulators.
Prostate yana cike da jijiyoyi masu ƙarewa (kusan kamar ƙwanƙwasa), ma'ana mutane da yawa suna samun jin daɗi da yawa ta hanyar motsa jikin mai girman goro.Yawancin mutanen da ke da azzakari sun ba da rahoton samun cikakkiyar inzali ta hanyar motsa jiki na prostate, sabanin inzali da aka fi sani da azzakari.
7. Tushen gindi
Fulogi na gindi wani abin wasan yara ne wanda ke hawan ƙarshen ƙarshen ku.Kamar yadda sunan ya nuna, kuna busa shi kuma ku ajiye shi a can, kamar filogi.Ba a tsara matosai na butt don buga takamaiman tabo ba, yadda masu tausasawa na prostate suke - suna da kyau don haɓaka dubura da dubura da kuma isar da wannan jin daɗi mai gamsarwa na “cika”.
Butt matosai sun zo da kowane nau'i da girma dabam, kuma da yawa suna rawar jiki.Wasu ma suna kwaikwayi jin daɗin samun aikin rim!
8. Hannun al'aura
Sau da yawa, mutane suna kiran waɗannan "Hasken Jiki," amma Hasken Haske ɗaya ne kawai na hannun rigar al'aura. Akwai yalwa da sauran kayan wasan jima'i da za ku iya sanya azzakarinku don yin al'aura.
Lokacin da yazo ga hannun rigar al'aura, gaba shine yanzu.Akwai hannayen riga da za su iya zafi, girgiza, bugun jini, da kwaikwayi jima'i na tsuliya da ta baki.
9. Dubura
Ana ƙera ƙwanƙwaran tsuliya don a saka su a cikin dubura sannan a cire su a hankali, a ɗaure su.Jin “popping” na kowane cire ƙwanƙwasa shine abin da ya sa wannan wasan wasan jima'i ya zama na musamman.(Pro tip: Yana iya jin daɗi sosai don cire beads daga duburar ku daidai yayin da kuke yin inzali.)
Lokacin aikawa: Maris 15-2023